Nơi đây lưu lại nhà Multiply
- Ối gà nhập từ Hàn sang có 46k/kg- rẻ quá!- Xời, cô chả biết đấy, đài bảo ở nước Mỹ, nước ngoài chả ai họ ăn gà đấy cả, họ lóc cái ức ra ăn còn bao nhiêu là làm thức ăn nuôi lợn. Vì thế nó rẻ nên VN mình nhập khẩu về đầy , người nuôi gà ở VN chết ngắc.* Mắt mình tròn xoe, lùng bùng lỗ tai với cái hiểu của dân lao động mà tức mình. Mình bảo- Mày điên à, đài nào nói thế?- VTV ấy cô!Giảng giải cho nó một hồi, nó chả tin mình, nó vẫn bảo chả lẽ ti vi nói sai?Đầu hàng....bạn nào ở Mỹ làm ơn nói dùm tớ một câu để nó vào FB nó đọc cho mở mắt ra cái- mình lập cho nó FB rồi..
Hình Bống chụp ở Mỹ nè . Ở Mỹ thịt gà & vịt rẻ Đấy nữa . Cánh và nội tạng gà vịt , heo...IMG_0153.JPG
Ăn uống ở Mỹ thế này thì tiết kiệm lắm, rẻ hơn Việt nam nhiều, em mua có 500 gr lòng gà mà hết 32k...
- Ối gà nhập từ Hàn sang có 46k/kg- rẻ quá!
Trả lờiXóa- Xời, cô chả biết đấy, đài bảo ở nước Mỹ, nước ngoài chả ai họ ăn gà đấy cả, họ lóc cái ức ra ăn còn bao nhiêu là làm thức ăn nuôi lợn. Vì thế nó rẻ nên VN mình nhập khẩu về đầy , người nuôi gà ở VN chết ngắc.
* Mắt mình tròn xoe, lùng bùng lỗ tai với cái hiểu của dân lao động mà tức mình. Mình bảo
- Mày điên à, đài nào nói thế?
- VTV ấy cô!
Giảng giải cho nó một hồi, nó chả tin mình, nó vẫn bảo chả lẽ ti vi nói sai?
Đầu hàng....bạn nào ở Mỹ làm ơn nói dùm tớ một câu để nó vào FB nó đọc cho mở mắt ra cái- mình lập cho nó FB rồi..
Hình Bống chụp ở Mỹ nè . Ở Mỹ thịt gà & vịt rẻ
Trả lờiXóaĐấy nữa . Cánh và nội tạng gà vịt , heo...
IMG_0153.JPG
Ăn uống ở Mỹ thế này thì tiết kiệm lắm, rẻ hơn Việt nam nhiều, em mua có 500 gr lòng gà mà hết 32k...
Trả lờiXóa